Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HỌP LỚP !!!!!!!!!!!!!!!

QUANG TRI
    QUANG TRI

22112011

HỌP LỚP !!!!!!!!!!!!!!! Empty HỌP LỚP !!!!!!!!!!!!!!!

Bài gửi by QUANG TRI

Năm nay dân cư Hòa Bình chịu trách nhiệm đăng cai tổ chức họp lớp cho lớp mình nha.

Địa điểm : nhà Tân,

Thời gian: trước tết (hỏi ý kiến cả lớp)

Hình thức: ăn buffe.

Tài chính : quỹ lớp. (đóng từ bây h tới 1)

Chịu trách nhiệm: thành viên lớp ở Hòa Bình.

Đây là dự trù sơ qua chương trình họp lớp mình năm nay, các bạn đóng góp ý kiến để cho họp lớp lần này thiệt là vui nha!
    Share this post on: reddit

thebao

Bài gửi Tue Jan 03, 2012 1:04 pm by thebao

hix, thi gần xong rồi mà chưa biết ngày tháng chính xác với địa điểm nữa bà con ơi ! Họp ở đâu cũng được, xuống nhà Thiện thì anh em ta trải bạt ngồi dưới gốc cây me, hehe
    Nguyễn Thạch Quý

Bài gửi Tue Jan 03, 2012 10:28 am by Nguyễn Thạch Quý

mấy bạn họp ngày 27 tại nhà thiện đi..một công 2 việc. ai đồng ý like cho mình nhá
    Huyen Tran

Bài gửi Sun Dec 25, 2011 2:42 pm by Huyen Tran

27 ko dc, 27 vo nha then an gio roi.

hop lop ngay 26

kakakaka..........HỌP LỚP !!!!!!!!!!!!!!! 4196041389
    Lê Quang Thiện

Bài gửi Sun Dec 25, 2011 12:31 pm by Lê Quang Thiện

họp lớp 27 nha..tại nhà thiện
    QUANG TRI

Bài gửi Sat Dec 17, 2011 6:32 pm by QUANG TRI

đúng là Lượm có khác. quá thể.
    Tri thì 26 hay 27 cũng ok.
    còn các mem khác thì sao?
    Huyen Tran

Bài gửi Thu Dec 15, 2011 4:11 pm by Huyen Tran

zay thi chi co doi lui chu 28 tro di la khong dc ruj
    may ban fai ban ron voi cong viec o nha nua
    z 26 dc khong cac bac, de gianh ngay 27 minh vo nha ban thanh thien an gio. kakakakaka
    QUANG TRI

Bài gửi Wed Dec 14, 2011 11:11 pm by QUANG TRI

Tình hình là vậy, lớp mình chắc chắn sẽ họp trước tết,ngày 27 tốt nhất,nhưng có 1 vấn đề là,
    ngày 27 thì thánh thiện ko đi được vì giỗ ba.với lại 1 số thành viên cũng chưa cho ý kiến nữa.mới chỉ có 12 người thôi, con 18 thành viên và 1 số bạn khác nữa.
    Bây giờ mấy bạn bầu chọn trên tinh thần là mình sẽ họp lớp trước tết nha.
    Huyen Tran

Bài gửi Wed Dec 14, 2011 3:04 pm by Huyen Tran

da lau khong gap.......
    dao nay cong tac nhieu wa khong co dip len dien kien ba con
    z chua co wuyet dinh cuoi cung ha tri
    truoc tet di cac bac oi
    son_ludan

Bài gửi Wed Dec 14, 2011 12:32 pm by son_ludan

Liên nỡ lòng nào mà đem con của mình đi .....'măm'.......chứ, đúng hk nà.....haha....HỌP LỚP !!!!!!!!!!!!!!! 2473281379
    QUANG TRI

Bài gửi Tue Dec 13, 2011 11:02 pm by QUANG TRI

thank heo!.Liên cứ lo, chỉ cần liên ủng hộ vài con heo là khả quan thôi.hehe :sieunhan:

Bài gửi Tue Dec 13, 2011 7:40 pm by lienntt92@yahoo.com

biết tới forum của lớp mình đã lâu,giờ mới có dịp diện kiến , tiểu nữ đây cáo lỗi cùng pà con. HỌP LỚP !!!!!!!!!!!!!!! 3028401693
    e hèm...! Pé heo chon ngày 27/12 là tốt nhưt.Đặc biệt tốt cho pé heo đây. HỌP LỚP !!!!!!!!!!!!!!! 2390991161 hihi..
    Còn về tổ chức tiệc buffe thì thấy ko được khả quan cho lắm.nhưng hiện tai thì không có ý kiến nào hay hon.
    son_ludan

Bài gửi Tue Dec 13, 2011 12:11 pm by son_ludan

lớp hk quyết định dc thì để son_ludan này quyết định cho!.........đó là họp lớp trc tết nha pà kon........haha.cứ quyết định z đi...ai cãi lời của tui là tui cho ăn bom đó....ok.
    duytanvt27

Bài gửi Sat Dec 03, 2011 10:06 pm by duytanvt27

ủa Ngọc au rùi!! sao hk thấy trả lời trả vốn j hit vậy?!! hjhj, mấy bạn nói vậy thui nhưng nếu Ngọc mà mang được nhìu hơn thì tốt hè.. HỌP LỚP !!!!!!!!!!!!!!! 3808539628
    QUANG TRI

Bài gửi Thu Dec 01, 2011 11:51 pm by QUANG TRI

Ngọc đem 2 két STING thì tội cho Ngọc quá, chỉ cần đem 5,6 con gà + 2 ket STING là vừa rồi, nghe nói nhà Ngọc nhiều gà lắm mà, pà con đồng ý thì mình dzuyệt lun đi hè.
    QUANG TRI

Bài gửi Thu Dec 01, 2011 11:39 pm by QUANG TRI

Thiệt tình là Tri thích họp lớp trước tết hơn nhiều, họp lớp ngày mồng 3 cũng bận lắm với lại ko có không khí bằng trước tết nữa.
    Tri nghĩ mình làm cỡ ngày 25,26,27 là tốt nhất.
    Nhưng cũng là ý kiễn của Tri thôi, mấy bạn cứ bầu chọn ngày mình thấy phù hợp nhất thôi,rồi tùy theo số đông mà quyết định thôi.

Được sửa bởi QUANG TRI ngày Thu Dec 01, 2011 11:52 pm; sửa lần 1.

Bài gửi Thu Dec 01, 2011 7:01 pm by phiphung92_vt@yahoo.com

tôm thích trước tết cho có ko khí nhưng nhìn vào bảng bầu chọn thấy 28 và mung 3 đang bằng nhau.mà 28 cận tết lắm rồi chắc ai cũng bận rộn dọn nhà ko đi được đâu.tổ chức mung 3 đi.sau tết rảnh ko làm gì?
    Huyen Tran

Bài gửi Thu Dec 01, 2011 3:10 pm by Huyen Tran

uhm! nhưng giờ ngày họp lớp trước tết hay sau tết tri?
    trước tết đi, nếu sau tết như ngày mồng 3 thì việc đem đồ ăn tới chắc không tiện lắm
    Huyen Tran

Bài gửi Thu Dec 01, 2011 3:08 pm by Huyen Tran

tôm mà đưa ra ý kiến thì mọi người đọc chỉ chết đứng thôi, thật sự ngọc ở nhà đâu nấu ăn đâu, đúng hok?? "nhà giàu ba má đông nữa" 1 cách hợp lý nhất là phân công cho ngọc mang tới 2 két STING là được goy tôm hè? hihihi
    ai đông ý dơ chân lên.

Bài gửi Wed Nov 30, 2011 11:38 pm by phiphung92_vt@yahoo.com

tom thấy làm trước tết cho có không khí!đọc qua các ý kiến tom thấy trâm ko phải lo vì họp lớp chỉ có 1 ngày nên cũng ko ảnh hưởng đến công việc gia đình đâu với lại bây giờ là sinh viên rồi ko phải sợ "ai" nữa!Nếu ko cho đi thì hăm dọa (con lên xí phố lại đó) heheHỌP LỚP !!!!!!!!!!!!!!! 2039935316 còn việc đăng kí món ăn thì hơi khó đó vì mỗi bạn 1 nơi làm sao gặp nhau để cùng chọn món ăn mà dang ki dc?tom thay la cu đong tien lai het ca lop roi phan cong lam mon an sau,ai ranh thi lam nhieu mon cung duoc vi có thể 1 số bạn ko ranh đe lam được hoặc chẳng hạn như ngọc mà làm thì ngộ độc cả lũHỌP LỚP !!!!!!!!!!!!!!! 375063630 How about you?
    QUANG TRI

Bài gửi Wed Nov 30, 2011 10:34 pm by QUANG TRI

Hiện tại thì chưa phân công đâu, trước tiên phài thống nhất ngày họp lớp cái đã, vì vậy tất cả các bạn phải cho biết mình có thể đi họp lớp ngày nào, tụi mình mới biết dc ngày nào có thể họp lớp dc. Trên trang thông tin của lớp có mục ngày họp lớp đó, các bạn vào chon ngày luôn nha.
    duytanvt27

Bài gửi Wed Nov 30, 2011 9:38 pm by duytanvt27

uhm, câu hỏi rất hay đó Cảnh. hjhj, năm nay lớp mình tổ chức tiệc buffet nên sẽ thay đổi phương thức tổ chức. Cảnh xem lại phần tổ chức của Hạ trong đó ghi rất rõ, lớp mình lập nhóm đăng ký món ăn cho lớp Trưởng nhé!!

Bài gửi Wed Nov 30, 2011 9:20 pm by TienCanh

:22: Lâu quá không vô forum thấy mấy bạn rậm rồ họp lớp tiệc tùng quá nhỉ ! mình họp lớp làm cái họp mặt TẾT NIÊN anh em ta gặp nhau cái đã chắc ngày 28 or 29 Tết. Mùng 3 Tết đi chơi thầy cô. Đề nghị cho biết quý lớp đóng nhiêu nhi? mà cho đóng cho ai vậy mấy bồ :muttay:
    QUANG TRI

Bài gửi Wed Nov 30, 2011 9:04 pm by QUANG TRI

Tri mong ai cũng góp ý hết,giống như Lượm á, để việc tổ chức họp lớp năm nay ko lươn ươn nữa, nha mấy bạn.
    :hura:
    QUANG TRI

Bài gửi Wed Nov 30, 2011 8:58 pm by QUANG TRI

Cám on Lượm.

Tại Lượm chưa biết đó thôi chứ việc tổ chức buffe dễ thực hiện và cũng rẽ hơn nhiều so với đặt bàn như hồi liên hoan. tụi mình không phải thuê rạp, ko cần nhiều chén dĩa, ko cần bàn ăn, chỉ cần mang 1 ít đồ ăn tới, để 1 nơi 1 vài món và tụi mình cùng nhau vừa ăn vừa nói chuyện 8 vói nhau thăm hỏi nhau sau 1 năm ko gặp, vậy thôi, giống như trong nhà mình vậy.

Ăn buffe thì tụi mình có thể chạy hết chổ này đến chổ khác, gặp hết người này đến người nọ để nói chuyên với nhau, ko phải chỉ ngồi một chổ rồi ăn xong thì về như những lần trước,và tránh được việc nhậu nhẹt nữa.

Huyen Tran

Bài gửi Wed Nov 30, 2011 2:52 pm by Huyen Tran

L có ý kiến: rõ ràng các bạn đã thấy lớp mình luôn có 2 hướng suy nghĩ. thật sự l thấy hình thức họp lớp nam nay rất khác và đặc biệt khá hay, nhưng có hơi phô trương wa ko? có thể nó sẽ vượt quá khả năng cho lớp mình thực hiện. nếu thực hiện lươn ươn wa thi nó không ra cái j hết. l lo sợ khó mà làm được tất nhiên fai có giả thiết, thứ nhất thành viên ko bao giờ tham gia đầy đủ 100%, thứ 2 ko đủ điều kiện để thực hiện..........
    Đó chỉ là điều mình lo sợ chứ l luôn ủng hộ và sẽ cố gắng cùng các bạn thực hiện đề án này.
    Điều cần thiết nhất là sự nhiệt tình của mỗi cá nhân.
    EM XIN HẾT!!!!!!! hihihihihihihih HỌP LỚP !!!!!!!!!!!!!!! 1212055764
    chúc các bạn một ngày thật vui

Bài gửi  by Sponsored content

Hôm nay: Thu Mar 28, 2024 10:29 pm