Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

QUANG TRI
tuyettrang
6 posters

20.11

thebao
    thebao
    Admin

20.11 Empty Re: 20.11

Bài gửi by thebao Thu Dec 01, 2011 5:27 pm

Nếu không có cảnh hoang tàn
    Thì đâu có Bão huy hoàng ngày nay

20.11 2483454842 ------------> 20.11 894006417
    phiphung92_vt@yahoo.com

Bài gửi by phiphung92_vt@yahoo.com Wed Nov 30, 2011 10:49 pm

còn tôm thì nhớ nhất là những cây osaka rợp một màu vàng.lúc đó tụi mình cũng bắt đầu vào mùa thi,tất cả cùng bận rộn cùng mệt nhọc.Lúc đó còn nói thầm thì to nhỏ với nhau là sắp ra khỏi trường,hạnh kiểm cũng đã xếp loại nên ko còn phải sợ ai nữa, cứ tha hồ guậy phá.Lúc đó vui lắm vì sắp ko phải học nữa,cũng sắp ko bị thầy cô la mắng. Nhưng...giờ mới biết mình khao khát được "la mắng"!lên sài gòn,sống ở một nơi mà xấu tốt lẫn lộn,đám bạn đại học thì chỉ là chơi như cho có bạn,ko vô tư như bạn bè thời cấp 3,cũng ko thoải mái bắt tay choàng cổ như lớp mình được.tôm ước thời gian có thể quay trở lại!có thể chơi đùa cùng A1 thân yêu,có thể giận nhau và cùng cười với nhau và quan trọng nhất là có thể được gặp lại thầy cô của mình,được cô Yến "cho" chép phạt 30 lần công thức nguyên hàm của hàm sin,được nhìn thấy lại những dòng chữ phương trình ly độ của thầy Biên trên bảng hay mỗi lần bị thầy cóc đầu vì 1 lý do" đơn giản" thôi là hỏi lại mấy bài tập thầy đã giảng rồi(thực ra là hỏi lại khoảng vài chục lần),hay được ngồi say sưa nghe thầy Thư kể chuyện lịch sử và lâu lâu lại cười sảng khoái khi "nhà sử học" Lê Văn Tín "phát biểu" ý kiến.v.v.v... còn rất nhiều điều nữa mà ko bao giờ tôm quên được về mái trường và thầy cô của mình.À còn nữa,còn một người mà tôm ko thể ko nhắc đến và ko thể ko gửi lời xin lỗi!Đó là thầy Thành.Chắc có lẽ vì năm 12 áp lực nhiều quá nên tính tình trở nên nóng nảy mà tôm đã có những lời nói "hơi" thiếu lễ phép với thầy(điều mà tôm chưa bao giờ nghĩ là mình sẽ như vậy và cũng là điều mà tôm cảm thấy ân hận nhất trong cả quãng đời học sinh của mình).Cho nên tôm muốn xin lỗi!Xin lỗi tất cả những thầy cô đã từng dạy mình,xin lỗi vì những gì ko phải mà mình đã từng làm...Và em xin cám ơn!Cám ơn thầy cô đã cho chúng em kiến thức để có thể bước vào đời như ngày hôm nay,cho chúng em những bài học hay và có ý nghĩa,và quan trọng nhất là thầy cô đã cho chúng em biết thế nào tình thầy trò,thế nào là quãng đời học sinh....
    trontron
    trontron

Bài gửi by trontron Wed Nov 23, 2011 1:13 am

20-11 vừa rồi mới được về thăm lại trường xưa kể từ 20-11 năm ngoái.
    ngôi trường vẫn thế, vẫn những hàng cây, những chiếc bàn bé bé xinh
    xinh, vẫn là thầy cô năm xưa đã dạy a1 chúng ta ,nhưng sao mình vẫn thấy
    là lạ......., vì nó bây giờ không còn là của chúng ta nữa ....nhớ biết
    mấy những tháng ngày cấp3... nhớ nhớ lắm!!!

hihix.... của Ni mới gửi mà ông Bảo già không chịu thoát làm Ni vô gửi bài của Bảo lên rùi...

Sửa rồi nha Ni!
    20.11 1212055764
    thebao
    thebao
    Admin

Bài gửi by thebao Mon Nov 21, 2011 6:38 pm

về được ngày, thứ 7 thì đi với A1 tới tối mới về, chủ nhật thì đi với A2 cũng tới tối mới về =>thế là xong toi 2 ngày, nhưng mà bù lại được gặp những thầy cô năm xưa đã "hành hạ" mình, giờ thì lại khoác vai mà nói chuyện 20.11 375063630
    duytanvt27
    duytanvt27

Bài gửi by duytanvt27 Sun Nov 20, 2011 11:21 pm

hjhj!! 20-11 năm nay thật là vui và ý nghĩa. Được trở về ngôi trường xưa với biết bao là kỷ niệm, được đi trên con đường xưa kia vẫn tưởng chỉ thuộc về riêng mình. uhm, thật là khó diễn tả sao cho hết những cảm xúc xung quanh mình lúc đó chỉ biết là nó " thật tuyệt vời và ấm áp". khi về trường lại được thầy cô chào đón rất vui vẻ trái tim cứ như được sưởi ấm sau bao tháng lạnh ở tp tấp nập với bộn bề lo toan. hy vọng những phút giây như thế này sẽ còn mãi . . .!
    Cám ơn Tri ,Bão và các bạn khác da cho lớp mình những phút giây khó quên. never give up?!
    QUANG TRI
    QUANG TRI

Bài gửi by QUANG TRI Sun Nov 20, 2011 5:25 pm

trang thính mũi quá.có chạy wa dó ko mà nghe dược hay rúa!!!!!!!!!!!!!!20.11 1330857165 keke ,

Lớp mình gặp nhau thì khi nào cũng vui ơi là vui.
    tuyettrang

20.11 Empty 20.11

Bài gửi by tuyettrang Sun Nov 20, 2011 3:50 pm

qua nhiều lần đăng kí lắm mới được.hee.
    hôm qua lớp mình lại được cùng nhau về thăm ngôi trường mà ở đó chúng ta đã có 1 khoảng thời gian dài bên nhau.có biêt bao nhiêu là chuyện ở cái trường đó.chạy lên cầu thang mà lòng vui sướng biêt bao như tim được cái cảm giác vừa wen thuộc vuwa xa la.nếu như không có các em nhỏ học sung quanh thì luc đó mình có thể la thật lơn rồi.cái càm giác thật la sung sướng. chưa bao giờ thấy mình thấy cầu thang đẹp như hôm qua.giờ đây mình thấy nó là cầu nối cho tất học sinh của trường Hòa Bình vơii các thầy cô tới đuọc với lớp học đó.chạy xuống lớp thầy Thành sinh hoạt lai nhận đuọc sự đón nhận rất nhiệt tình.ngồi 1 lúc thì lại nge cái mùi wen thuộc khi xưa.đố các bạn biết đó la mùi ji đó.hihi

Sponsored content

Bài gửi by Sponsored content

Hôm nay: Sun May 12, 2024 3:30 am